Chào mừng bạn đến với diến đàn của lớp Công tác xã hội K60
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp CTXH K60!!! Hãy đăng nhập hoặc đăng ký trước khi xem các nội dung trong diễn đàn nhé! Chúc các bạn có những phút thư giãn cùng diễn đàn!!!
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp CTXH K60!!! Hãy đăng nhập hoặc đăng ký trước khi xem các nội dung trong diễn đàn nhé! Chúc các bạn có những phút thư giãn cùng diễn đàn!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi Empty
Bài gửiTiêu đề: Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi   Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi Icon_minitimeFri Jun 10, 2011 4:11 pm

[img]Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi IMG0149A[/img][img]Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi IMG0156A Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi IMG0155A Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi IMG0154A Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi IMG0153A Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi IMG0150A Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi IMG0149A Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi IMG0148A Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi IMG0147A Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi IMG0144A Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi IMG0143A Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi IMG0142A Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi IMG0140A Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi IMG0138A Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi IMG0136A Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi IMG0134A Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi IMG0130A Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi IMG0129A Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi IMG0128A Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi IMG0126A Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi IMG0125A Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi IMG0124A[/img]
https://ctxhk60dhsp.forumvi.net
[H]uong[G]iang
Hạ sĩ
Hạ sĩ
[H]uong[G]iang

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi   Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi Icon_minitimeSat Jun 11, 2011 2:20 pm

ui........ngon the
red_devil_nh3
Trung sĩ
Trung sĩ
red_devil_nh3

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi   Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi Icon_minitimeSun Jun 12, 2011 1:58 pm

Nhìn bà Giang xinh thế! hehe
red_devil_nh3
Trung sĩ
Trung sĩ
red_devil_nh3

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi   Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi Icon_minitimeSun Jun 12, 2011 2:39 pm

trời ơi! Nhìn những tấm ảnh này iu quá! nhớ lớp mình qúa!
@Giang: Bà ơi, nghỉ hè xong đi chơi luôn nhé! hihi
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi   Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi Icon_minitimeMon Jun 13, 2011 2:29 am

Hà vs Lăng nhìn đẹp đôi phết nhỉ? hi hi hi
https://ctxhk60dhsp.forumvi.net
[H]uong[G]iang
Hạ sĩ
Hạ sĩ
[H]uong[G]iang

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi   Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 4:46 pm

Ôi,Hà lại khen t rồi,dù sao cũng thích........hehe.Cảm ơn c nha!Nhìn c vs Lăng cười mãn nguyện quá......
red_devil_nh3
Trung sĩ
Trung sĩ
red_devil_nh3

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi   Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 10:39 pm

Admin đã viết:
Hà vs Lăng nhìn đẹp đôi phết nhỉ? hi hi hi

@ Admin: Con lạy cụ! hichic. ^^ tongue
red_devil_nh3
Trung sĩ
Trung sĩ
red_devil_nh3

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi   Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 10:45 pm

@ Giang xinh: Bà xinh thì tôi khen! hehe. Được khen thì cứ nhận, vui cả tôi lẫn bà! ^^

Ảnh tôi với thằng Lăng cười toe toét nhỉ! ^^. Hôm đấy phải đuổi theo nó mãi để bắt nó chụp ảnh đấy! ^^. Cuối cùng, sau một hồi dốc công, dốc sức, vất vả, hao mòn ( Laughing ) thì tôi đã bắt cóc được nó về để chụp ảnh! Chính vì thế khi chụp tôi mới cười mãn nguyện thế! (Vì đắc thắng! hehe rabbit ^^ )
[H]uong[G]iang
Hạ sĩ
Hạ sĩ
[H]uong[G]iang

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi   Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi Icon_minitimeThu Jun 23, 2011 6:23 pm

Haha....sướng nhất thằng cu Nam ĐỊnh đấy nhà.Được H ưu ái thế cơ mà.he.
Mà c cũng khá đấy h ạ.Bắt đc thằng cu ấy.
boy_ngo_nd
Tân binh
Tân binh
boy_ngo_nd

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi   Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi Icon_minitimeSun Jul 17, 2011 10:17 am

nko tkag pan xoa ho t anh t voi kaj ha dy na.tkank.nho xoa ho t day
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi   Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi Icon_minitime

Một số ảnh tập thể lớp chụp từ điện thoại của mình. hi hi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nhớ lắm ( con gái lớp mình hát đấy nhá)